Hướng Dẫn Tải Nội Dung trên Timfshare.com

admin

Administrator
Thành viên BQT
  • Bạn khó khăn trong việc tìm các nội dung yêu thích.
  • Bạn không biết tìm những nội dung uy tín ở đâu.
  • Bạn muốn download dữ liệu nhưng sợ mất nhiều thời gian.

Với timshare.com bạn sẽ giải quyết toàn bộ những vấn đề trên: Trang web cho phép bạn tìm kiếm các nội dung bạn cần và tải dữ liệu một cách nhanh chóng mà không mất nhiều thời gian.

Chi tiết sử dụng timfshare.com

Bước 1: Tìm kiếm nội dung tại thanh tìm kiếm hoặc những từ khóa đang được cộng đồng quan tâm
D3--oJoIWzBVQh2ybkyWovinInnHDTW0LdylDzTmOKofYF78m6XEY-o7uo-aDimKjH6VQK_5o5M4g3pErC06pv6wq-wTHfjacj_hdnlXaqf_j19yFln8BNMetd4JmNJDMSk9fUxsMVMQLJ_Y2VtfWE8
Bước 2: Chọn link phù hợp với bạn
Khi bấm vào link tải trang web sẽ dẫn bạn qua Fshare, tại đó bạn sẽ được lựa chọn hình thức tải mà mình mong muốn.
eAQs32_9SDDrH1moaRS4UZm72xNRKxiWF5rbdz8dg5YFzig3jD8XpFnYwNn-ELJEYEJbYVNJO1hRz3RI961QdTyQNqjPdQnpwxwlbfmYm3h_XL4TQpx--qvSMCJoPOwee2cLIPCeEcGSNfXE9AQ2G1M
Bước 3: Chọn hình thức tải nhanh hoặc tải chậm
Khi các bạn đang ở tài khoản thường thì giao diện sẽ có chút khác biệt so với tài khoản VIP.
2iooPF9f42MALZxhe3LUAcBTQnOWxQJQAaZeipaqcqejx9lLa_RqrWYMB2Rexwu7bXnnjqXUtwrOHcSkYazfeaOYObwY5xhTugA5bcxf86eH1z1vopLdpFYgS0pl-cSGkVpYGpygQxatghwikkvn7jA

Hình: Giao diện tài khoản thường

I_Ky04NCk6zTJ5X7g4zZiIG4Xnu9SeyyTIDYdHcW_LEIIpdq5CnpGgn2gnkd9IgEWJjNpv-Zc6ZmPnYV7eSozesKJXbAUCHwSk8-jeN9vCwwL57u6B_oQMsrjy7ffNC6_X0BvdCLE1Za_OaD2n9jG6w

Hình: Giao hiện tài khoản VIP

Sẽ có có 2 trường hợp tải tùy vào nhu cầu của bạn:

TH1: Tải chậm - Thời gian chờ lâu, tốc độ tải file sẽ có phần bị hạn chế.
(Ví dụ một bộ phim 5GB sẽ mất 4h để tải)
TH2: Tải nhanh - Dễ dàng tải file, không giới hạn tốc độ tải.
(Ví dụ một bộ phim 5GB sẽ mất 10’ để tải)

Cách để được tải nhanh:
xcalJOLuI8wmlUuvDhce0RcxjnNhChKS7z1hsKMoRQ-g1j_FZ99Stcv0-n0rxgcIarBeWqh_DXWxHrX1XhCNYkuhzWKwrBe1uNieY1eS4XAVVQLmwssMYBVdyPH5aBRliaRl9AxNoYo51p5pQQ0-qc0

Hình: Giao diện chọn gói thanh toán của Fshare

Cách 1: Sử dụng gói Fcode => Xem hướng dẫn TẠI ĐÂY
Cách 2: Sử Dụng QR Code => Xem hướng dẫn TẠI ĐÂY
Cách 3: Nâng cấp gói VIP tháng => Xem hướng dẫn
TẠI ĐÂY

Qua bài viết, chúng tôi đã hướng dẫn bạn cách sử dụng web timshare.com sao cho hợp lý. Hy vọng rằng những thông tin này sẽ giúp bạn tiếp cận và tải nội dung một cách dễ dàng hơn.

Sửa lần cuối:

langduking

Chào Ad, trước khi update mình down phim bộ rất nhanh , copy mấy chục link dán vào Tools để check nhưng sau update phải bấm từng link mệt và khó check quá.

admin

Administrator
Thành viên BQT
Chào Ad, trước khi update mình down phim bộ rất nhanh , copy mấy chục link dán vào Tools để check nhưng sau update phải bấm từng link mệt và khó check quá.
Là sao vậy bạn, để tải nhiều link thì bạn chỉ cần copy 1 loạt link sau đó Ctrl + V vào tool là nó auto nhận rồi mà.

langduking

Vơi giao diện cũ thì mình kéo chuột bôi đen rồi copy&paste vào fshare tool là ngon nhưng khi ở giao diện mới thì phải copy từng file. Rất lâu và nản ý. Cảm ơn Min

Đính kèm

543.4 KB · Lượt xem: 3

Ocean

xin chào,
không biết hỏi đây có đúng không?
timfshare.com mình thấy không load được bình thường, có vẻ là lỗi certificate của site. Thử bypass để vào thì vẫn load được web nhưng ko search được nội dung hay link gì cả.
Mong admin khắc phục sớm với. Thanks